Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Alvin003

Alvin003 Chánh tổng

Gửi Mod 2 nick HIEN HBB và Meo87nb18 chửi bậy. Chui 1. Chui 2.

2. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Trường hợp này Chúng tôi sẽ nhắc nhở hai thành viên @HIEN HBB@Meo87nb18 không tiếp tục vi phạm cãi vã một cách dung tục khi chơi gây khó chịu cho người chơi cùng bàn.
    Hai thành viên này nếu có người báo nữa chúng tôi sẽ khóa nick cảnh cáo theo qui định.
    Chúc bạn vui. Thanks

nammt333 thích điều này.
  3. 12011994

12011994 Dân đen

[ Phỏm Pro ] : Đề nghị Mod xem giúp cho. Oan ức lắm. Em đang chơi ở bàn 5 Chợ huyện cùng với songbien1234 và onggia99. Đang chơi đến đoạn gần cuối thì mạng của Sân Đình lag. Làm bọn em không chơi và hạ phỏm đc. Dẫn đến cháy. Bị đền. Bàn hiện tại vẫn đang lag. Em vào bàn # vẫn đc. Nhưng bàn 5 vẫn lag. Hình ảnh dưới đây cung cấp xác thực không phải do mạng bên em. Mod giải quyết dùm. Nhìn ảnh cuối bàn 5 vẫn đang chầu rìa. Em vào thì vẫn chưa đc chia bài.

Các tệp đính kèm:

4. Mod07

Mod07 Moderator

Nếu chơi trên khu trên bạn muốn hạ phỏm nào phải rút toàn bộ các cây bài đó lên thì mới chọn hạ được nhé, việc tự động hạ gửi bên mình chỉ hỗ trợ cho những trường hợp chơi dưới khu dân.

5. 12011994

12011994 Dân đen

Ý tôi nói là do mạng của Sân Đình bị mất. Chứ không phải do tôi không hạ. Cả bàn đó đều bị lag. Đến 5' sau vào vẫn bị lag. Không phải do mạng bên tôi nên Sân Đình phải có trách nhiệm

6. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì thấy bạn không rút lá bài nào lên để hạ, hơn nữa bàn chơi vẫn bình thường và không bị lag nhé. Trong tấm ảnh bạn gửi cũng thấy rõ thời gian kết thúc ván và bắt đầu ván mới cùng 1 thời điểm, chỉ là chủ bàn không chia bài chứ không phải lag.

7. 12011994

12011994 Dân đen

Các bạn nói thế thì tôi cũng chịu thôi. Tôi chụp ảnh rất rõ ràng. Tôi mà mắc lỗi không bao giờ tôi lên kêu oan hay nói sai sự thật. Các bạn vào log bài xem giùm các ván chơi chúng tôi đánh ra sao. Và cái ván đó thì làm sao? Mạng sân đình lag. Cả 3 đều k chơi đc. Nhà kia ăn 2 cây nên bài tự hạ cho. Còn người có phỏm sẵn sẽ không hạ. Thời gian lag và thời điểm tôi quay lại hơn 5' vẫn còn bàn đang chơi. CÓ NHÌN RÕ ẢNH ĐANG CHẦU RÌA KHÔNG ? TẠI SAO TÔI VÀO VẪN ĐANG CHỜ ? TẠI SAO KHÔNG AI VÀO ĐƯỢC? nói gì cũng phải có bằng chứng. OK
    Hơn nữa. Xem lại log bài ván cuối. Tất cả các người chơi đều bị lag nên nọc bốc và tự đánh đi cây to nhất bài. Nhà trên tôi đánh 10 zô. Tôi đc ăn chốt tại sao không ăn ? Đừng nói vs tôi là do mạng bên tôi nhé. Hay cả 3 cùng lag 1 lúc. Quá vô lí !

8. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

Bao đại nhân xử lý quả này cái nhẫn lắm rồi ChanPro2016.3.9.15.17.44. ChanPro2016.3.9.15.53.40.

H5N1Pro2018nammt333 thích điều này.
  9. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

Chào anh Tào khỏe không anh dạo này hết đau đầu chưa

Tào Tháo thích điều này.
  10. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

Hôm nào anh em mình giao con nhà bà lưu tý nhể

H5N1Pro2018Tào Tháo thích điều này.
  11. Mod08

12. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

nhờ @mod08 xử lý nick lansongmoi ăn nói vô văn hóa, kích động bạn chơi cùng bàn
    PhomPro2016.3.13.11.56.19. PhomPro2016.3.13.11.57.29.

13. Mod08

Chào bạn @nguyentuanviet
    Thành viên @lansongmoi
    Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa nick 03 ngày cảnh cáo theo qui đinh.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. mosblin

mosblin Lý trưởng

Chơi mà chửi bậy như thế này thi ức chế quá, nhờ Mod xử lý dùm.

Các tệp đính kèm:

15. Mod08

Chào bạn @mosblin
    Thành viên @trùm phỏm
    Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa nick 03 ngày cảnh cáo .
    Cảm ơn bạn đã báo cáo

16. vanthing

vanthing Dân đen

17. vanthing

vanthing Dân đen

BÁO LỖI :
    Đề ngị MOD xem lại giúp tôi ván bài này nhé . Khu Lý trưởng - thực điếm - bàn 24 . Lúc 22h 8phút 35 giây.
    Chi chi lên cửa chì mà tôi bấm ù lại báo là bạn chưa được ù ?
    Các mod xem giúp lại hộ tôi nhé - xin cảm ơn

Các tệp đính kèm:

18. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như mình kiểm tra thì lúc bạn bấm ù là
    Trường hợp này mình đã kiểm tra và bạn bấm vào nút dưới chứ không phải bấm ù, sau khi dưới cây bài khác bốc lên nên bạn bấm ù sẽ thông báo bạn chưa ù được. Khi bạn xem lại ván chơi sẽ thấy rất rõ việc bạn bấm dưới nhé:
    https://chanphom.com/replay?l=l1o3zgqb_foj

19. vanthing

vanthing Dân đen

ván bài này là lúc mình chơi trên điện thoạu , nên khó giải thích với mod

20. tuanas55

tuanas55 Chánh tổng

ChanPro2016.3.14.15.21.20.