Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. tuan290914

tuan290914 Tiêu Dao Hội

Anh ơi, hình như diễn đàn mình có BOX Hoạt Động Ngoại Tuyến...Nếu các bạn ấy cứ đôi co qua lại theo em anh Tạo 1 toppic: "Cháo chửi hàng ngày" rồi chuyển bài vào đó thì anh em đọc và tham khảo về các vốn từ Việt Lóng nó hay hơn...Biết đâu người hay mày mò diễn đàn như em lại học thêm đc chút ít kiếm thức về "Cháo chửi hàng ngày"=))=))=))...Nếu ACE mà hoạt động tốt đôi lúc được thành lập hội Chửi Chém ấy chứX_XX_XX_X
    mà những cái này anh @HàNộiMùaThuVàng chém là hay nhất...anh ấy giờ là Lốc rồi chứ không còn Gió nữa8-X8-X8-X

pdhien, KuBin_LoveAlvin003 thích điều này.
  2. Kiên_HàNội1

Kiên_HàNội1 Dân đen

chơi nhà đối diện Kiên_Hà Nội 1 là Quốc Mạnh ù cá lội sân đình. báo không thể xướng. kết thúc ván không có bảo cho người thắng cuộc. Tiếp tục chia bài đang chơi như hình gửi thì chương trình báo ra một bảng thông báo cước. và nhà Quốc Mạnh được tiền và tất cả 3 nhà còn lại bị trừ tiền

Các tệp đính kèm:

3. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn.
    Bạn và mọi người cùng xem lại phần khoanh đỏ nhé. Bạn bị khóa nick cảnh cáo là đúng qui định,
    Nếu bị khiêu khích bạn có thể chụp ảnh gửi lại cho chúng tôi giải quyết. Không lên đôi co cãi chửi nhau thế này.
    Nick @cavechuachua cũng đã vi phạm nhiều lẩn rồi lên tình huống này chúng tôi giải quyết phản hồi của bạn và mở lại nick cho bạn.
    Hy vọng sau sự việc này bạn rút kinh nhiệm.
    Chúc bạn vui.

00111.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/15
    KuBin Love thích điều này.
  4. oitoiloithat

oitoiloithat Dân đen

De nghi BQT xem xet truong hop nay. Nick Sony6768 chui bay.hanh vi thieu van hoa.de nghi BQT xem xet

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  5. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Báo lỗi khi bảng tính điểm cho các cước trên chắn Sân Đình . (chắn không có cước : Thập thành bạch thủ chi)

cước sai.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/15
    KuBin Love thích điều này.
  6. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bác đã góp ý, E chỉ mong tất cả những người mới xem clip đều có thể phát hiện ra thì có nghĩa là họ đã hiểu bài học ạ.

Bác để ý chút là E để chữ "nếu" ù... còn phấn chuẩn E không để chữ nếu.
    Đấy là chủ định của E khi làm clip.
    Ngày xưa đi học, những giáo viên dí dỏm thông minh và hay bẫy học sinh luôn được yêu quý hơn các giáo viên nghiêm túc và giáo điều. Không những thế những bài học của họ thường hay và giúp cho học sinh dễ nhớ, dễ hiểu hơn rất nhiều.
    =))=))=))

7. Minh Đức JSC

Minh Đức JSC Dân đen

Thanks Mod. Tôi rút kinh nghiệm nhé. sr các M và ae

mãiyêuanh_CDmod08 thích điều này.
  8. Mod07

Mod07 Moderator

Rất cảm ơn anh đã báo cáo trong trường hợp này, tuy nhiên đây không phải là lỗi mà là chủ ý của các mod khi tiến hành làm ra video này. Nếu anh để ý kĩ có thể thấy khi ví dụ mod09 có trực tiếp nói về cước thập thành bạch định 2 tôm. Riêng cước Thập thành bạch thủ chi đã đề rất rõ "Nếu ù". Em khẳng định đây không phải là ngụy biện mà là chủ ý của các mod cố tình để một cước không có, khi người mới chơi phát hiện ra chỗ sai chính là thành công của người làm video đấy anh ạ.

9. Mod08

Chào bạn @oitoiloithat
    Thành viên @sony6768
    Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa tài khoản 3 ngày cảnh cáo
    Chúc bạn vui chơi vui vẻ với game sandinh.

10. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Không phải lỗi bạn nhé.
    Cây ù được ưu tiên theo quy tắc: Nhất chì, nhì chíu sau đó mới tính theo vòng.
    Nhà sau bạn họ chíu ù nên họ đè ngược được bạn, nếu cây 7 sách lên cửa nhà bạn thì bạn mới đè được họ.

HàNộiMùaThuVàngKuBin Love thích điều này.
  11. nguyentuan1977

nguyentuan1977 Học chơi

tên đã vớ vẩn còn ăn nói thế này ChanPro2015.11.28.13.7.7.

12. Mod08

Chào bạn.
    Thành viên này bị khóa nick vĩnh viễn
    Lý do tên đăng nhập không hợp lệ
    Chúc bạn vui

13. Mod08

Thông báo.
    Nick @tinh_ngheo83 bị khóa tài khoản 1 tuần vì lợi dụng Shoutbox SPAM sân đình

14. :-<:-<:-< được hôm lên vương xem các anh ý chơi thế nào mà thấy anh mod09 nói thế này , không biết có vi phạm nội quy diễn đàn không hả bác mod08, nhắc nhở khách hàng cũng phải tế nhị chứ .
    mà sao em thắc mắc là anh ý nói từ bậy không bị *** là sao vậy :">:">:">

mod099.

15. Mod08

Chào bạn...những chuyện này thiết nghĩ cũng không lên đùa mà đưa lên đây, anh em bạn chơi khi quen biết nhau thật đùa nhau là chuyện bình thường, khác hẳn với phát ngôn lăng mạ có chủ ý xúc phạm bạn chơi.
    Bạn đang vi phạm điều 10 và 11 mục 2 vê " Nội dung bài viết." .. Điều khoản qui định của sân đình
    Yêu cầu bạn không tiếp tục SPAM nhé. Nếu tiếp tục chúng tôi sẽ xử lý theo qui định.

Chỉnh sửa lần cuối: 29/11/15
  16. Minh Dũng 6886

Minh Dũng 6886 Chắn hội LÈO TÔM

mod ơi xem hộ mình nick gia bien xhd 1991 phát ngồn thiếu văn hóa với CHLT, mời minh dũng 6886 vào chơi, rồi nói những câu ko thế nghe được về một CHẮN HỘI, mình có chụp 1,2 ảnh gửi mod

Các tệp đính kèm:

pdhien, cuongmah0911, KuBin Love1 người khác thích điều này.
  17. Mod08

Chào bạn @Minh Dũng 6886
    Thành viên @GIA BIỂN XDA 1991
    Phát ngôn xúc phạm uy tín của Chắn hội Lèo Tôm. Đây là lần đầu vi phạm, chúng tôi khóa nick 3 ngày cảnh cáo.
    Chúc bạn vui chơi vui vẻ với game sandinh

cuongmah0911KuBin Love thích điều này.
  18. tuan290914

tuan290914 Tiêu Dao Hội

anh Khoai thử kiểm tra lại xem nhé...bạn này em nhớ không nhầm là vi phạm lần 2 rồi thì phải....bị báo cáo chơi xấu hay phát ngôn thiếu văn hóa gì đó...để em tìm lại xem sao

KuBin_Love thích điều này.
  19. tuan290914

tuan290914 Tiêu Dao Hội

@mod08 xem dùm em cái...ăn đc có 1 con mà ngồi nghe tái cả mặtX_XX_XX_Xrun tay không dám ăn nữa luôn
    PhomPro2015.11.29.21.10.43. PhomPro2015.11.29.21.14.50.

KuBin_LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. donglx

donglx Dân đen

đánh đì bị chửi
    ChanPro2015.11.29.22.47.52. ChanPro2015.11.29.22.44.45.

pdhienKuBin Love thích điều này.