Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. xuanbac_vtv1

xuanbac_vtv1 Dân đen

nhờ mod ktra sử lý hộ ChanPro2015.11.20.10.1.51.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn, nick @lammotvanthoi bị khóa tài khoản 3 ngày cảnh cáo theo qui định vì phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi.

pdhien thích điều này.
  3. Sói Trăng Hoa

Sói Trăng Hoa Dân đen

4. dinh thi sam

dinh thi sam Chánh tổng

Xin nhờ mod giúp e vs ạ.vào chửi người như thế này đây. mấy lần rồi mà e k thèm chấp. 1448030337252. 1448030449455.

5. Mod08

Chào bạn @dinh thi sam
    Níck @CÓ THAI phát ngôn thiếu văn hóa xúc phạm bạn chơi bị khóa tài khoản 7 ngày cảnh cáo.
    Chúc bạn vui.

6. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đã thưởng bảo cho bạn rồi nhé.
    Cám ơn bạn rất nhiều, chúc bạn chơi vui!

Thần Chết Em thích điều này.
  7. Win98

Win98 Lý trưởng

8. kentcool

kentcool Lý trưởng

gặp thành phần này thì ntnao mob.ăn nói bố láo mất mấy đồng loạn cả lên

Các tệp đính kèm:

Tào Tháo thích điều này.
  9. Mod08

Chào bạn.
    Đây là cách phát ngôn dung tục quá thái, cảm xúc bột phát của người chơi chứ không phải cách phát ngôn cố tình lăng mạ, xúc phạm bạn chơi nhằm vào người khác.
    Gặp trường này đề nghị mọi người kìm chế không đôi co, chỉ cần chụp ảnh báo cáo cho chúng tôi giải quyết .
    Trường hợp này nhắc nhở nick @Chắn Hạng Cùi không tiếp tục vi phạm.
    Nếu tiếp tục vi phạm chúng tôi sẽ xử lý nghiêm theo định.
    Mong các bạn vui chơi vui vẻ. Xin cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối: 25/11/15
    Tào Tháo, KuBin LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  10. Không ù được chửi láo này

Các tệp đính kèm:

11. Alvin003

Alvin003 Chánh tổng

Này thì văn hóa này! 1448515681540.

12. Mod08

Chào bạn @Thua Nhiều Quá Thể
    Đây là cách phát ngôn dung tục , không phải cách phát ngôn cố tình lăng mạ, xúc phạm bạn chơi .
    Trường hợp này chúng tôi sẽ nhắc nhở nick @555Than00Bai555 không tiếp tục vi phạm.
    Nếu nick @555Than00Bai555 tiếp tục vi phạm chúng tôi sẽ xử lý nghiêm theo định.
    Chúc bạn vui chơi vui vẻ.

13. Mod08

Chào bạn @Alvin003
    Thành viên @anhkhongcongi87
    Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa tài khoản 3 ngày cảnh cáo
    Chúc bạn vui chơi vui vẻ với game sandinh.

Alvin003 thích điều này.
  14. Mãiyêuanh_CD

Mãiyêuanh_CD Chắn hội LÈO TÔM

Đeo avatar phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi mà vẫn không chừa:-<
    1448547994505. 1448548022658.

15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bạn đã góp ý.
    Suy luận 1 chiều không chứng cứ như bạn nói thật mình mà làm thẩm phán thì mình có thể phán ai có tội cũng được.
    Chúc bạn chơi vui và mở mắt thả mềm trí óc ra để suy nghĩ và nói gì cũng phải có chứng cứ hoặc lý luận thật là sắc bén, chắc chắn nhé.
    Bài của bạn mình sẽ không xóa, để cho mọi người vào đọc và nhận xét.
    Tuy nhiên bạn không nên spam, 1 bài, 1 nội dung chỉ nên viết ở 1 nơi.

Trả lời các thắc mắc của bạn luôn để cho mọi người thấy được độ "nguy hiểm" của bạn ntn nhé:
    "1.Chạy CT cho người chơi đen nhiều thua hết bảo." Chỉ có bọn ngu si mới làm cách làm như bạn suy nghĩ, chả được cái vẹo gì mà còn làm cho Sân chơi thêm nhạt nhẽo. Người làm Sân chơi không bao giờ quan tâm đến ai đỏ, ai đen cái người làm Sân chơi quan tâm nhất chính là Sân chơi có hấp dẫn người chơi không, lượt chơi nhiều hay ít ... Bạn có hiểu được không nhỉ?

"2.Đội ngũ CTV(còn gọi là quân xanh) lượn lờđi gom bảo hoặc dùng những đặc quyền của mình để chơi một cách không fairplay(còn gọi là chơi bẩn) cũng làm những người chơi bình thường thua hết bảo.

Đội ngũ này cũng cài cắm trong nhiều bàn chơi bề ngoài thì nói lịch sự nhưng thực ra kích động khiến người chơi bức xúc mắc lỗi thua hết hoặc chửi bậy dẫn đến bị ban nick...."

Đây là suy nghĩ của 1 thanh niên ngáo, phát biểu lung tung theo suy luận ngáo... mình đếch muốn giải thích cho các kiểu chụp mũ ntn nhưng cũng xin viết ra đây đôi dòng cho bạn đỡ ngáo ạ.
    Ở Sân đình bạn chỉ ra cho mình các quân xanh nhé, tiên sư nhà bạn chứ ACE họ ngáo hết như bạn à. Người ta chơi với nhau cả trong Sân chơi và ngoài đời, Sân đình chỉ là người đứng ra tổ chức Sân chơi để cho các thành viên tự tìm và gắn kết với nhau.

"3.Khi một người chơi bình thường(không phải quân xanh) có nhiều bảo lập tức bịđểý Và khi đó SĐ dùng mọi cách để moi lại bảo.

Tóm lại nếu SĐ không tự quét sạch SĐ thì cũng tự tiêu vong mà thôi,chưa kểđến việc người chơi bình thường có thể dùng những SMS của Internet banking để tố cáo thì......"

Cái này thì không thoát ý rồi, nó vẫn là liên quan đến ý thứ 2,
    Riêng câu gần cuối của bạn mình rất thích: "Sân đình không tự quét sạch mình thì cũng tự tiêu vong."
    Cám ơn bạn vì cả bài viết của bạn có mỗi 1 câu này hay và là chân lý luôn ạ:-bd:-bd:-bd

Còn phần cuối cùng của bài viết của bạn theo kiểu kích động và đe dọa mình không thèm chấp và để ý, mình chả quan tâm đến phát biểu của chí phèo đâu. Làm và xây dựng mới khó và đáng trân trọng còn thể loại chọc ngoáy phá hoại rồi ngồi ganh tị ai cũng khinh bạn nhé.
    Cám ơn bạn rất nhiều.

hnmtv3 thích điều này.
  16. Alvin003

Alvin003 Chánh tổng

Cô 9 hôm nay đến ngày thì phải?! Với một thằng chửi đổng và gọi thêm họ hàng cô dì chú bác anh em ra chửi cùng mà bạn cũng mất công đi Rep đến 3 lần thì thấy cũng hơi kỳ cục. Ai có não đọc đều biết như thế nào mà. "Không nên cãi nhau với những thằng ngu, vì chúng sẽ kéo bạn xuống ngang trình độ chúng và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm ---- Copy and paste"
    Còn từ ngữ của @mod09 trả lời trong trang trước thực sự chưa ổn cho lắm trên phương diện Ban quản trị. Góp ý chân thành!

Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/15
    HàNộiMùaThuVàngmod09 thích điều này.
  17. TieuQuyXIII

TieuQuyXIII Dân đen

ChanPro2015.11.27.15.. ChanPro2015.11.27.15.15.35.

Đề nghị Mod xem lại cho cái vì ván này tôi ngồi trước mà bị ngồi sau đè, có phải lỗi không?

18. Mod08

Chào các bạn.
    Đây là mục báo cáo Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi.
    Để tránh các bài SPAM, Các comment lạc chủ đề dẫn đến đôi co không cần thiết sẽ bị xóa theo đúng qui định diễn đàn. Chủ đề này sẽ được dọn dẹp tránh loãng topic.
    Nếu có thắc mắc trình bầy gì mời các bạn vào mục " Góp ý "
    Sân Đình rất mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp, các phản ánh - yêu cầu từ các bạn để giúp Sân Đình hoàn thiện hơn.
    Xin cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/15
  19. Mod08

20. Thúy_Hạnh

Thúy_Hạnh Dân đen

Đề nghị Mod xem lại. Minh Đức chỉ nói 1 câu khi bị khiêu khích.