Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. lqdmy14

lqdmy14 Chánh tổng

image. image.
    Đây nữa này

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào các bạn @lqdmy14 @Chậu Mật Ong, trường hợp các bạn báo cáo ở trên chứng cứ đã rõ ràng.
    Thành viên @cavechuachua phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa tài khoản 3 ngày cảnh cáo theo qui định.
    Trường hợp này sẽ phải mang avata có thông điệp Phát ngôn thiếu văn hóa một tuần sau khi hết hạn khóa để cho bạn đó ghi nhớ. Hy vọng bạn đó sẽ sửa đổi.
    Chúc bạn giải trí vui vẻ với game sandinh.

Chỉnh sửa lần cuối: 17/10/15
    Chậu Mật OngHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Mod07

Mod07 Moderator

Bên em đang kiểm tra lỗi này và sẽ báo lại cho anh khi sửa được ạ.

4. Đừng___Hỏi

Đừng___Hỏi Dân đen

Gửi mod nick prouu xúc phạm bạn chơi. image.

5. Mod08

Chào bạn
    Trường hợp này mình đã gửi hộp thư cảnh cáo nick @prouu. Nếu tiếp tục sẽ bị khóa nick 07 ngày
    Chúc bạn vui chơi vẻ nhé

6. Đừng___Hỏi

Đừng___Hỏi Dân đen

Thế là đc phép nói bạn chơi đánh ngu mà ko bị khoá nick hả mod.thanks mod

7. Mod08

Đây là cảm xúc cuộc chơi phát ngôn quá thái mới vi phạm, vì lần đầu không biết luật lên nhắc nhở.
    Nếu nick nào chơi lâu cố tình vi phạm, biết rõ nhưng vẫn lách luật chúng tôi chắc chắn sẽ xử lý nghiêm.
    Hy vọng những lão làng hay công thần của sân đình đã biết rõ luật cũng vị tha cao thượng không lên cố chấp, ủng hộ chúng tôi trong công việc.
    Xin cảm ơn.

cuongmah0911HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  8. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Nhờ @mod08 xem dùm em cái...người chơi @0945002988 phát ngôn rất thiếu văn hóa...Bạn mình vào xem cũng sút vì cay cú thua mấy đồng bảo...ăn đc con nào là chửi thề...mod08 có thể xác minh người này qua bạn chơi của mình ID là @phamhao80 bị sút
    PhomPro2015.10.22.1.48.45.
    PhomPro2015.10.22.1.49.13.

Last edited by a moderator: 22/10/15
  9. Mod08

Chào bạn @KuBin_Love
    Thành viên @0945002988 , Phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi trên bàn chơi bị khóa tài khoản 3 ngày cảnh cáo.
    Chúc bạn vui vẻ với game sandinh.

10. Long lửa

Long lửa Dân đen

@KuBin Love oi , o ngoai doi may con xuc pham chinh nguoi than da sinh thanh ra may, may la cai gi ma noi nguoi ta mat day, may co du tu cach ay ko? la dan ba tao ko them chap , nhung la thang dan ong co gioi thi goi vao chinh so day gap ng ta ma noi , ko phuc san dinh ve viec nay

11. Long lửa

Long lửa Dân đen

tao ko nho con nguoi may ra ve la co hoc ma ko biet nhuc khi noi nguoi ta an con nao la chui the ,cai luoi may hang ngay an nhung gi ko biet neu la nguoi an com nhu anh em sandinh nguoi ta luon tim ro viec den xu ly chu ko phai la nhung loai lam dausai cho ke gia nhan gia tu cach dao duc nhu may dau kubinlove a

12. Long lửa

Long lửa Dân đen

may la gi ma dam lam tho xuc pam ng ta nhu vay ? san dinh khuyen khich nhung nguoi an noi lam tho nhu vay sao? ko cong bang . ko phuc

13. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Tôi không biêt bạn là ai?với tôi chơi là giao lưu ace chứ không phải là xoi mói hay đem nhau ra kiện cáo rồi đối qua đối lại...Nếu tôi chơi xấu ACE có thể up lên và tôi tin BQT cũng sẽ xữ lý nghiêm hết tất cả mọi trường hợp vi phạm...Còn ace cứ xem là mạng ảo mà cứ thể hiện cái tôi, thích phát ngôn cho sướng mồm thì ace trong bàn thấy sai quy định up lên thôi...tối quá vì chính cách phát ngôn đó nên tôi là key bàn đó tồi đề nghị sút bạn ra ngoài đó...Còn tôi không đôi co vì đôi co tôi = bạn ah (con người tôn trọng nhau gọi nhau = bạn và đồng chí chứ k "tau mày" nhé )
    Thân bạn...chúc bạn chơi vui
    Còn nếu bạn thấy oan thì có ý kiến phản đối...tôi tin BQT sẽ PM và hỏi những người chơi cùng tôi và bạn để xác minh...Thank bạn đã đọc và suy nghĩ....tôi đã com ID @0945002988 bạn vào bài viết tôi là tôi cũng để bạn biết và đọc chứ tôi không dấu giếm gì cả...

14. Mod08

Chào bạn, Bạn đá người xem khi không tham gia bàn chơi cũng là hành động không đẹp, Nếu bạn chơi có phát ngôn xúc phạm tới bạn, bạn có thể chụp ảnh gửi cho chúng tôi xử lý.
    Qua đây cũng nhắc nhở nick KuBin Love lần sau cũng lên kiềm chế , tránh phát ngôn quá thái.
    Bạn @0945002988 phát ngôn thiếu văn hóa cộng hành vi sút bạn chơi khi đang xem bị xử phạt khóa nick 3 ngày là chính xác, không thể nhẹ hơn.
    Mong các bạn vui chơi vui vẻ, kìm chế cảm xúc khi chơi game.

15. Long lửa

Long lửa Dân đen

16. Long lửa

Long lửa Dân đen

Thua ace trong bqt SD ! neu nhu hanh dong da nguoi choi la ko dep vay tai sao lai co chuc nang do. neu la nguoi am hieu va thich "loi hay ,y dep" sao SD ko dung tu khac ma phai dung tu "da" thua SD??? chang ai tham gia choi o SD ma ko bi 1lan nao bi "da" ca ! dep va ko dep ko lien quan toi viec "da" hay ko! SD hay dung tu khac thay the cho tu "da". nhu o tren SD noi: HANH VI SUT BAN CHOI.....Toi thay va rat thau dao ve vc mod08 hieu va day nghe thuat dung tu nhu the nao.

17. Long lửa

Long lửa Dân đen

dao duc !!! hixxix dao duc gia

18. Long lửa

Long lửa Dân đen

19. Mod08

Chúng tôi luôn tôn trọng người chơi, công việc muốn nghe ý kiến đa chiều của các phía, tạo sân chơi công bằng cho mọi người.
    Bạn liên tục spam, chúng tôi không thể tiếp tục trả lời theo kiểu lý luận cùn của Bạn.
    Thông báo nick @Long lửa bị ban nick vĩnh viễn vì lang mạ BQT , các comment sẽ bị xóa vì vi phạm nội qui của diễn đàn.
    Nếu tiếp tục vi phạm sẽ khóa tất cả các nick có liên quan

KuBin_Love, nguyentuanvietHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

Mình chơi trên SĐ này cũng khá lâu ( chắc cũng gần 4 năm), cũng đã từng đá người và cũng bị người đá nhiều . Ở đây có thể về lý bạn không sai nhưng chưa hẳn là bạn đã đúng. Đã là 1 sân chơi thì luôn luôn phải có luật và ở đây mình thấy bạn không nắm được luật. Và trong trường hợp này thực sự bạn đang làm không phải riêng tôi mà tất cả mọi người đều nghĩ như mod08 - bạn đang spam và bôi xấu BQT SĐ. Hy vọng nếu bạn còn tiếp tục chơi ở sân chơi này, bạn sẽ cần trơn tru, khôn khéo hơn trong cách nghĩ và cách hành văn của mình:D:D:D ( lời nói chẳng mất tiền mua ... lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ....%%-%%-%%-)

Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/15
    KuBin_LoveHàNộiMùaThuVàng thích điều này.