Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! Sau khi kiểm tra thì đúng là có hành vi chơi xấu, gian lận ở sự việc này. Người chơi 0904279883 đã chuyển Bảo đi trước khi ván chơi kết thúc. Sau đó lại chuyển về nick của mình. Mình xin trả lời bạn hướng xử lý của Ban quản trị như sau:

1. Gửi lại bạn 61.750.000 Bảo theo cước 8 đỏ bạn xướng = 13 điểm x 5 triệu Bảo/cược, -5% phí bạn nhận được số Bảo như trên.
    2. Khóa vĩnh viễn tài khoản 0904279883.

Xin các thành viên lưu ý, Sân Đình không hoan nghênh lối chơi như sự việc trên. Đây là một hành vi chơi xấu, gian lận nhằm trục lợi Bảo bất chính. Sân Đình sẽ xử lý nghiêm những hành vi tương tự.
    Chúc mọi người chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình!

DuyHV, cuongmah0911Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. 2tomtinso

2tomtinso Dân đen

Ok ạ . Cám ơn mod

3. 2tomtinso

2tomtinso Dân đen

Moôm
    Bao giờ e, nhận được bảo ạ

4. 2tomtinso

2tomtinso Dân đen

Yêu cầu mod khoá cả ních để bảo của nó nữa ạ. Để lần sau không còn chuyện như này xảy ra nữa ạ

5. Mod22

Số Bảo đã được + vào nick của bạn rồi nhé. Còn việc khóa nick để Bảo của họ như bạn nói thì không được. Nick nào vi phạm thì xử lý đúng nick đó. Thông tin đến bạn!

X2X3X4DuyHV thích điều này.
  6. namkhanh20072011

namkhanh20072011 Dân đen

Mod cho xin cái tên nick chuyển bảo của nó để lần sau em còn tránh

7. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Thông tin khác về người chơi bên em xin phép không cung cấp. Điều này nằm trọng mục thông tin bảo mật của khách hàng ạ. Rất mong anh thông cảm.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình:

8. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Bá cáo với anh em là như này. Khỏng 30’ trước tôi có chơi với nick behoaan1, kun dinh thai, chachavn1 tại chợ phiên bàn 20, Trước khi vào thì cài suông, sau khi yên vị thì nhà chủ bàn behoaan1 cài lại thành chơi 4 điểm. Tư cách chơi bời kiểu chộp giật, vậy nên anh em chú ý tránh mang vạ vào người khi chơi cùng nick @behoaan1 D430782E-57A7-41C8-A507-49428A4B70A9.
    9078DB8E-F090-48B9-AEAC-CA76F33DAB63.

Mod22 thích điều này.
  9. Phong Van

Phong Van Hội chắn Nam Định

Nick ThanhLamCB chơi chộp giật. Không phải là lần đầu mà rất nhiều lần như vậy rồi. Đang chơi ù suông thì đột ngột chuyển sang cài chơi 4đ mà không thèm hỏi ý kiến của các anh em trong bàn chơi. Đề nghị các mod xử lí giùm. Cảm ơn nhiều!

ChanPro2018.10.11.7.34.24. ChanPro2018.10.11.7.36.22.

10. Mod22

Chào anh! Em sẽ gửi thư nhắc nhở người chơi này về hành vi chơi của mình. Nếu còn vi phạm thì sẽ bị xử lý nghiêm. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ nhé!

Phong Van thích điều này.
  11. MINHDUY86

MINHDUY86 Dân đen

Nhờ mod xem giúp .Trưa nay e có chơi tại bàn 5 chợ phiên khu thương gia,cược 700k có nuôi gà đc hơn 100 dịch .e bị lag mạng bào lại thì k cho vào còn bị kích khỏi bàn .sau đó e vào nik duyhuan1 để hỏi thì lại bị kich.chủ bàn là nik " vuthêmai 01 " .

Các tệp đính kèm:

12. Mod22

Chào anh! Em sẽ gửi thư nhắc nhở người chơi này anh nhé. Nếu còn vi phạm thì lúc ấy Mod sẽ xử lý theo nội quy anh ạ. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình

tàisửuj thích điều này.
  13. 2tomtinso

2tomtinso Dân đen

Em

Các tệp đính kèm:

14. 2tomtinso

2tomtinso Dân đen

Em vẫn chưa nhận đc bảo mod kiểm tra lại giúp em cái xem có nhầm lẫn gì không ạ

15. 2tomtinso

2tomtinso Dân đen

. Em vẫn chưa nhận đc bảo ạ

16. 2tomtinso

2tomtinso Dân đen

Em vẫn chưa nhận đc bảo ạ

17. Mod22

Chào bạn! Số Bảo đã được + vào nick của bạn vào lúc 9h59 ngày 7/10. Bạn có thể đăng nhập vào nick trên trình duyệt web, chọn mục ngân hàng để kiểm tra bạn nhé.

18. X2X3X4

X2X3X4 Chánh tổng

Đề nghị mod xử lý giúp trường hợp chủ bàn thay đổi cài đặt gây thiệt hại! Đề nghị có chế tài đang chơi mà chuyển cài đặt gây thiệt hại như thế này, phải trừ số bảo của chủ bàn ạ. ChanPro2018.10.15.16.23.38.WEB.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  19. Mod22

Trường hợp này em sẽ gửi thư cảnh báo, nhắc nhở người chơi anh nhé. Nếu còn vi phạm sẽ xử lý nghiêm anh ạ. Cảm ơn anh đã gửi bài phản hồi. Chúc anh chơi game vui vẻ nhé!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. 2tomtinso

2tomtinso Dân đen

Nay e đang chơi bị mất mạng ván bài này mod xem em có lấy lại được tiền không ạ . Oan em quá