Báo cáo hành vi chơi xấu

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 20/3/14.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

@X_X lên là : Em chào anh! Sau khi kiểm tra kỹ và trao đổi với anh qua điện thoại thì chắc anh đã có được các thông tin cần thiết. Nhưng em vẫn viết lại lên đây để thể hiện sự khách quan trong cách xử lý cho anh và mọi người ở diễn đàn đều có thể xem được công khai.

1. 2 nick Nguyễn Thiên Trường và duyhao799 chơi cùng anh 14 ván từ 00h47p đến 1h02p ngày 10/8.

2. Các ván trước 2 nhà "đì" nhau khá rát, thậm chí còn "dí" heo theo tới cùng nhằm bắt nhau. Cái này anh có thể xem lại trong log ván chơi của anh ở mục "Ngân Hàng".

3. Ván đó họ bị lỗi ở chỗ nếu theo tâm lý người chơi thường thì khi thấy 3 đôi thông ra là hay chặt 4 đôi thông đè đã rồi tính sau. Làng có bị đút 3 bích hay sao kệ làng. Nhưng trên Sân Đình có nhiều người chơi đã nhiều lần bị thối 3 đôi thông, tứ quý, 4 đôi thông chỉ vì chờ chặt 3 bích hoặc để dành đút 3 bích. Còn như ván của anh gửi link lên thì ván này anh cũng 50-50 để về (xét về mặt bài vẫn ẩn chứ không nói qua việc xem lại ván chơi anh nhé). Sau khi đánh 4 đôi thông mà người chơi duyhai799 đánh cóc thì anh vẫn còn đôi Q lẻ nếu anh chặn 2 cơ. Em mà là anh em sẽ đánh đôi Q trước vì sảnh Q-K-Át của mình là to nhất bài (át cơ đã ra). Đôi Q mà anh bị chặn đôi át, người chơi Nguyễn Thiên Trường đánh đôi 9 mà anh không chặn được nữa thì họ về. Còn đôi Q mà không bị chặn thì anh đã đút được 3 bích.

Còn

Khi ván bài úp, mọi thứ đều không biết được anh ạ. Và với các thông số em gửi anh ở trên thì em chưa thấy có gì bất thường lắm ở 2 người chơi mà anh báo cáo anh nhé. Còn nếu có trường hợp nào cố tình chơi xấu hay bơm bài thì anh yên tâm, dù là ai thì Sân Đình cũng sẽ xử lý theo đúng luật Sân Đình.

Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình!

upload_2018-8-10_12-13-2.

namdinh0022, DuyHVHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. Hoàng Anh Đức_1977

Hoàng Anh Đức_1977 Chắn hội Lèo Tôm

Kính đề nghị các mod xem lại hai tài khoản MESSI 2018 có bơm bài cho JAVKAWASAMA2018 hay ko? Lúc 12h 26 và 12h28

Các tệp đính kèm:

3. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như em kiểm tra thì không thấy bơm bài trong trường hợp này. Chính xác hơn nữa là do người chơi messi có đúng 1 cây cửu đỏ nên họ đánh đi chờ bạch định thôi anh nhé. ChanPro2018.8.10.12.28.24.

4. Hoàng Anh Đức_1977

Hoàng Anh Đức_1977 Chắn hội Lèo Tôm

cảm ơn Mod07 nhiều!

DuyHV thích điều này.
  5. liuthinghiem

liuthinghiem Dân đen

6. liuthinghiem

liuthinghiem Dân đen

7. Mod22

Chào anh! Anh có thể nói rõ hơn về trường hợp anh muốn báo cáo này không? Qua bài viết của anh em vẫn chưa hiểu ý anh muốn báo cáo là gì. Cảm ơn anh!

8. liuthinghiem

liuthinghiem Dân đen

tài khoản a4512 vào bàn mình chơi được 2 ván thì ù gà xong bỏ chạy luôn bạn à

9. Mod22

Chào anh! Về trường hợp này thì em sẽ gửi thư cảnh báo người chơi. Nếu còn tái diễn hành vi này thì Sân Đình sẽ xử lý kiên quyết hơn để không còn các hành vi chơi xấu trên Sân Đình. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VànggQuize thích điều này.
  10. liuthinghiem

liuthinghiem Dân đen

ok tks b

11. Trưa nay Vương Phủ không có khách nên suống dưới làng mình giao lưu với anh em. mình chơi là để giải trí. chơi là để thỏa mãn đam mê, mình chơi 1 canh khoảng hơn 1 tiếng nuôi 03 con gà.
    Tự nhiên khi bạn chơi Ù xong mình bị bay ra khỏi bàn chơi, mình quay lại thì vừa chia bài sang ván khác.
    Mình đợi hết ván lại xin chơi tiếp thì chủ bàn không cho vào. đợi hết ván nữa lại xin chơi thì chủ bàn cũng không cho vào .

Gà thì nhỏ đối với mình thôi, có quan trọng gì đâu nhưng cách bạn nick @playcu chủ bàn chơi không đẹp . mình báo lên đây để ACE nào biết nick này thì tránh ra nhé.

Cách chơi của bạn Playcu đi ngược với văn hóa của sân đình nên nhờ mod nhắn cho bạn ý là nên thay đổi lại cách chơi của mình.

P/s : đời quả báo, nên bị bay và nếu có bảo cũng không vào bàn được. =))=))=))

a. aa.

Untitled. ChanPro2018.8.16.13.55.34.WEB.

Chỉnh sửa lần cuối: 16/8/18
    Mạnh Đức, Điệp Già, chumso1 người khác thích điều này.
  12. HB_Bus03

HB_Bus03 Chánh tổng

Rất mong các Mod nhắc nhở hành vi chơi cực xấu của nick @Bibong 0109. Hôm nay tôi ngồi chơi cùng nick này ở bàn 1m, nuôi gà lên 75m tôi bị lag ra ngoài sau đó quay lại thì nick @bibong đá tôi ra và cài xc không cho tôi vào lại nữa mặc dù @thanhltd1 đã nhắc để tôi vào lại. Có cả @_jet black_ làm chứng. Tôi không tiếc gì 75m bảo cả nhưng cách chơi của @bibong0109 quả thực rất bẩn và đi ngược lại văn hóa "chơi vui - sống đẹp" của sân đình. Trân trọng. 1534590381246. 1534590381246. 1534590260707.

HàNộiMùaThuVàngMạnh Đức thích điều này.
  13. Mod22

@HB_Bus03 Chào anh! Sân Đình sẽ lưu ý trường hợp này và sẽ gửi thông tin nhắc nhở người chơi. Nếu còn vi phạm sẽ có hình thức xử lý anh nhé. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

DuyHVHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  14. nguyễn chiến long

nguyễn chiến long Lý trưởng

Nick Xanho389 có hành vi chơi xấutăng mức cược từ 6000n lên 10000n khi ăn được gà thì tăng lên 30000n để bạn cùng chơi ko đủ bảo chơi tiếp sau đó đá em ra khỏi bàn chơi mong cac mod giải quyết giùm em ko kiệp chụp hình lại chỉ có lịch sử bàn chơi

Các tệp đính kèm:

15. nguyễn chiến long

nguyễn chiến long Lý trưởng

16. Mod22

Chào anh! Em sẽ gửi thông báo đến người chơi này để họ không lập lại cách chơi này nữa trên Sân Đình. Nếu còn vi phạm khi ấy Ban quản trị sẽ xử lý. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ nhé!

17. X_X Ngáo X_X

X_X Ngáo X_X Lý trưởng

Không thể chấp nhận đc.
    Người ta ngủ gật rồi còn cố chơi
    1534794647307. 1534794695009. 1534794794387.

18. Mod22

19. X_X Ngáo X_X

X_X Ngáo X_X Lý trưởng

Nick _Jet Black_ đấy em

20. Mod22

Chào anh! Em sẽ gửi thư cảnh báo nick _ Jet Black _ về hành vi chơi của mình. Những trường hợp người chơi ngủ quên ta nên chơi sao cho đúng với phong cách "Chơi vui, sống đẹp" của Sân Đình. Cảm ơn anh đã báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình!

Điệp Già, DuyHVX_X Ngáo X_X thích điều này.