Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Tiếng.trống.năm.30

Tiếng.trống.năm.30 Lý trưởng

Cái này thì chỉ có mod mới biết thôi. Tôi tin ở mod. Còn ngươi cứ đưa tang lên cho mod kiểm tra

2. vutrongnhien

vutrongnhien Dân đen

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại mình đã khóa tài khoản với 2 nick này, tuy nhiên sau khi chơi với bạn xong 2 nick chơi này đã chơi hết tiền và hiện tại chỉ thu được 11.5 triệu Bảo. Mình tặng lại toàn bộ số tiền này cho bạn rồi nhé. Chúc bạn chơi vui vẻ.

HàNộiMùaThuVàngvutrongnhien thích điều này.
  4. minhbe2006

minhbe2006 Dân đen

0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; width: 746px; border: 0px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 20px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    16/12/15 21:15 Chợ huyện/Bàn 29, cược 3000000. tu3639 bị ăn 1 cây, bị Ù. cuongle1982 bị ăn 2 cây, bị Ù. Nhất kiến chung tình bị ăn 1 cây, Ù Thông. minhbe2006 bị ăn 1 cây, bị Ù. 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-30.150.000 4.879.
    nho các mod giải quyết trường hợp này nhé. cám ơn

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và xác định đây không phải là 2 nick bơm bài bạn nhé. Thanks

6. Tiếng.trống.năm.30

Nod cho tôi hỏi nếu mình báo cáo bơm bài mà nick đấy chơi hết tiền rồi thì mình ko dc tặng nữa ah. Mình thấy điều này hơi vô lý vì chơf đến lúc mod giải quyết thì họ cũng hết rồi. Thứ 2 là mình thấy viêc tặng bảo từ báo bơm bài cũng chưa được rõ ràng lắm

7. Royal8793

Royal8793 Chánh tổng

Báo cáo bơm bài là để chúng ta góp sức làm cho Sân Đình không có những thành phần hack bảo của bạn chơi, cũng như gian dối khi chơi nữa. Các Mod sẽ tặng bảo từ việc tịch thu của nick bơm bài cho bạn, còn nếu nick đó hết rồi thì ...:D. Mình thấy bạn hơi nặng nề về việc tặng bảo đó.

Tào TháoHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  8. Mod07

Mod07 Moderator

Việc tặng bảo từ báo cáo bơm bài rất rõ ràng, anh có thể bật lại trang 1 phần đầu tiên để xem nhé.

Royal8793HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. Tiếng.trống.năm.30

Mình nói thật với bạn mình ít khi chơi 3 hoac 4 người lắm toàn solo thôi nên ít khi bị bọn xấu chăn dắt. Chỉ có điều mình đọc các đồng chí báo bơm bài người thì được thưởng nhiều, người thưởng ít, thậm trí có người ko được thưởng vì nick ấy hết tiền hoặc do báo cáo muộn. Mình chưa rõ luật thế nào thôi chứ cũng chẳng mong gì người khác quây minh rồi mình đi báo mod. Nếu bạn biết luật bạn giải thích hộ mình tí nhé. Mà bạn xem mình đã báo cáo bơm bài lần nào đâu. Ngoài đời cũng thế biết ai là thợ để tránh còn hơn là để cho thợ thịt mình rồi bắt quả tang đòi lại thì ko hay

Royal8793 thích điều này.
  10. Tiếng.trống.năm.30

Ok mod mình sẽ xem lại

11. A nghi tsao họ ko đánh con j bích rắn bằng đinh ma đánh j tép để ù.

12. hoàng hôn buồn 79

hoàng hôn buồn 79 Lý trưởng

hay lắm hanoimuathuvang ah
    m biết 2 nick này bơm bài lâu rồi. nhưng lúc m gặp họ đang đánh quá nhỏ ( mỗi người có 1m ah.) cứ chờ m hoặc người khác vào để thịt. m chờ họ đánh to mới báo. hôm nay bác báo rồi thấy hay quá. cảm ơn bác

dinh thi samHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. hoàng hôn buồn 79

đúng. tiếng trống năm 30 chuyên chơi bơm bài mà đi tố người ta. không thấy ngại hả.

14. Tiếng.trống.năm.30

Xem
    xem lại đi gần như ko chơi 3 hay 4

15. hoàng hôn buồn 79

xem cái gì. ngày xưa tôi chơi gặp ông hoài chứ lạ gì ông nữa. tôi thấy kiểu chơi bơm bài trên sandinh còn nhiều nên dạo này k muốn chơi thôi.

dinh thi sam thích điều này.
  16. Tiếng.trống.năm.30

Ông xem tôi chơi được bao nhiêu ván mà nói ngày xưa

17. hoàng hôn buồn 79

tôi chơi với ông rất nhiều chứ k phải xem. ngày ông còn avata thằng trọc đầu nữa cơ. k cần nói nh đâu. bye

18. Vi_hoabinh

Vi_hoabinh Dân đen

bom bai ma ko biet to cao kieu gi, a biet chi giup voi?0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; width: 746px; border: 0px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 20px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    02/01/16 01:04 Nhà cụ Bá/Bàn 1, cược 10000. dieu cay 16, xonat16, Vi_hoabinh, trandanglap. xonat16 ù [Thông Chì Tám đỏ Lèo] 0? 'green' : 'red')}" class="ng-binding" style="box-sizing: border-box; padding: 4px 6px 5px 5px; border: 1px solid rgb(101, 165, 209); vertical-align: middle; text-align: right; color: red;">-170.000 648.466

19. Vi_hoabinh

Vi_hoabinh Dân đen

bơm bài mod ơi

Các tệp đính kèm:

20. Bơm bài là kết hợp 1 chuỗi các ván bài chứ không phải căn cứ vào 1 hay 2 ván đánh lỗi của bạn chơi mà nói là bạn chơi bơm bài . bơm bài hay không bơm bài chỉ có các bạn mod mới xác định được đúng là có bơm hay không vì đây là nghiệp vụ của các mod.

Hình 1: bạn vào mục ngân hàng chọn và xem những ván bài họ chơi , xem những ván nào ảo và dị nhất.
    Hình 2 : bạn copy lại lock ván chơi như hình hướng dẫn rồi dán vào mục này.
    Ví dụ : https://chanphom.com/replay?l=l1o0b5e1_fg4

Bạn hãy làm theo các bước sau theo hình 1 và hình 2 (lưu ý bạn nên chọn khoảng 5 ván để đưa lock ván đánh gửi vào hòm thư cho mod để tránh bị tẩu tán bảo)

Với cá nhân của hanoi thì thấy bạn @dieu cay 16@xonat16 chơi rất dị ván bài trên khi xé què cạ ra để bơm cho nhà dưới Ù tám đỏ lèo

Các tệp đính kèm:

• hình 1.
      hình 1.png
      Kích thước File:
      251.1 KB
      Lượt xem:
      0
    • hình2.
      Kích thước File:
      1.3 MB
      Lượt xem:
      0