Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. seaman1

seaman1 Dân đen

2. Mod01

Mod01 Administrator

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Thông báo!
    Khóa tài khoản vĩnh viễn với 2 nick: haitruongtbtythiu1 vì hành vi chơi bơm bài đánh cặp.
    Xin cảm ơn bạn toiladng đã báo cáo kịp thời và chính xác. Sân Đình xin tặng bạn 15M Bảo.

4. UHAAMD2021-30

UHAAMD2021-30 Chắn hội Hà Nội

Nguyễn Tiểu Thương, pdhien, lythuong002 others thích điều này.
  5. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Bơm rồi, ai lại bơm thô thế , ăn cạ xé chắn ra để bơm . bài đấy ù lèo luôn là được.

bơm bài.

pdhienMộc Thối thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn,
    Sân Đình đã kiểm tra và xác định đây là 2 nick chơi bơm bài. Với hành vi này 2 nick Thanh Long 97dangphuongthao1990 đã bị khóa nick vĩnh viễn. Sân Đình xin tặng bạn 50M Bảo vì đã báo cáo bơm bài kịp thời và chính xác.

7. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

lang thang đi đâu mà bị trẻ trâu bắt nạt thế này anh @Mộc Thối ơi

pdhienMộc Thối thích điều này.
  8. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

bạn ơi có thể do đêm hôm khuya quá hoặc giả là những khi các mod bận việc nên không kịp nghe máy bạn ạ:D các mod cũng là con người thôi,phải không bạn:-bd vì vậy bạn hãy thông cảm nhé:)không gì có thể hoàn thiện được 100/100 cả:) chúc bạn vui nhé>:D<

Nguyễn Tiểu Thương, pdhienMộc Thối thích điều này.
  9. UHAAMD2021-30

Không phải là bị bắt nạt đâu, 2 người họ là thần tài của anh đấy @lythuong00:D
    3 ván họ lấy của anh 12,810,000 bảo nhưng @mod01 bù cho anh những 50,000,000 bảo cơ mà :x >:D<

10. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

chú tính kỹ quá đấy:-> đúng ra chú phải dân chợ búa mới phải=))=))=))

Mộc Thối, DẾ MÈN 80pdhien thích điều này.
  11. UHAAMD2021-30

Để có chuyện mua vui giải trí cho anh em, em phải mở app máy tính trong điện thoại ra để cộng cho chính xác đấy :-bd

12. châm châm

châm châm Dân đen

13. HàNộiMùaThuVàng

Anh bình luận tí nhé !!!

Nick nào bơm nick nào em gái , nhìn vào ván bài này thì chỉ có bưởi 1102 đánh con 6s cho Vua Bip1102. (nếu không đánh 6s thì đánh con gì em)

Bơm bài là kết hợp 1 chuỗi ván đánh và kiểm tra qua hệ thống IP và maincost máy tính, chức năng chuyển bảo cho nhau.

Anh biết 2 Nick Vua Bịp 1102 và Bưởi 1102 là 2 người hoàn toàn khác nhau . anh biết 2 người này .

p/s : châm châm à, dám chơi dám chịu , đánh bài có cầu đỏ cầu đen, bài đen thì phải chịu. đừng vì 1 ván đánh mà đưa bạn chơi lên mục phạt vạ , đặc biệt là mục này . Anh thẳng tính nên nói thẳng nếu em có giận anh cũng chịu .

Qua đây anh cũng nói trước với em rằng muathuvang_vt và hanoimuathuvang là 2 người hoàn toàn khác nhau , nếu gặp anh ngồi cùng bàn với nick đấy thì đừng đưa anh lên mục này nhé.

chào em.

bơm bài, cham.

Chỉnh sửa lần cuối: 29/9/15
    thuongpro_gamethu_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  14. châm châm

châm châm Dân đen

TUAN4T_r_a_n_P_h_a_n thích điều này.
  15. tranhaonamhk

tranhaonamhk Dân đen

a giup e voi ... sem 2 anh này choi đã nghi rùi
    đánh kín lán nhưng ko qua dc mắt cảnh sát
    Chanok.
    ChanProok 2. Chanok. ChanProok 2.
    0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; width: 746px; border: 0px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 19.999979019165px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    29/09/15 19:25 Sân Đình/Bàn 13, cược 100000. Lừa_Xong_Phắn_X_X vào gà 100000, tronghieu40, anhhieumy236 vào gà 100000, tranhaonamhk vào gà 100000. anhhieumy236 ù [Tôm]

16. châm châm

châm châm Dân đen

a oi, thế còn ván này a

https://chanphom.com/replay?l=l1nvfgq3_fop

17. QuyenPanda

QuyenPanda Lý trưởng

Có 3 tình huống khả nghi.

Pic 1: xuất phát đánh chi. Có thể giải trình là bài có sẵn tôm, đánh chi câu 8, 9.

Pic 2: xén chắn 9s là rất ảo trong tình huống dưới đã ăn 1 rồi:
    - Nếu là muốn gò bach thủ bắt gà thì tạm chấp nhận được
    - Nhưng thực tế ở Pic 3 ko như vậy

Pic 3: sau khi chạm 5s, bài đã có 6 chắn, nếu "bưởi 1102" có kế hoạch gò bạch thủ để bắt gà thì phải xén chắn, đánh 8 văn mới là hợp lý. Việc gò cho bài có 5 chắn ở Pic 2 có thể là bước đệm thuận tiện cho việc phải đánh 8 vạn ở Pic 3 (nếu không chạm chính chữ 5s - đánh 8 vạn đi để chờ bạch thủ 3 vạn giữ tôm)

Hơn nữa, đây là điều quan trọng: anh em chắn thủ có phản ánh lại rằng trong quá trình chơi trên Vương, đã có lần "Vua Bịp 1102" bay và xin thay bằng nick "bưởi 1102"

Cuối cùng, chờ các mod phán xét!

Các tệp đính kèm:

• pic1.
      Kích thước File:
      276.3 KB
      Lượt xem:
      0
    • pic2.
      Kích thước File:
      277.9 KB
      Lượt xem:
      0
    • pic3.
      Kích thước File:
      281.9 KB
      Lượt xem:
      0
  18. tranhaonamhk

tranhaonamhk Dân đen

a mod07 kiểm tra cho e luôn nhé kẻo mai bạn ấy tẩu đi hết thì e công cốc
    bài 3 chắn đánh chạm chắn ko ăn . buồn cho hiếu mình để ý bạn từ lúc mới vào bàn rùi bạn ah . ko qua đc mình đâu . thế nhé ae xét dùm mình nhé .............. pppp.

19. HàNộiMùaThuVàng

Nhận định của anh đúng như Nick QuyenPanda. nhưng không đồng quan điểm với Nick QuyenPanda về câu nói Vua Bip 1102 bay thay bằng Nick Bưởi 1102.
    P/s : Thiện à, nói mà không có bằng chứng thì không nên nói .

Kết luận của anh là không bơm bài , mà Nick bưởi 1102 đánh lỏng tay và tham bài để bắt gà hơn 100 dịch thôi . quyền quyết định cuối cùng vẫn là ở mod .

phân tích : Nếu bơm bài không đợi đến ván đấy mà sẽ đánh bát sách và xén 9 sách ngay ở ván này . (bơm bài là kết hợp 1 chuỗi ván đánh , chứ không nên căn cứ chỉ vào 1 ván đánh)

hanoimuathuavang dám cược 1 tỉ bảo lấy 100 triệu bảo để cược 2 Nick bưởi 1102 và Vua Bịp 1102 không bơm bài theo kết luận của mod. (ai dám cược chỉ cần nói tên người bảo lãnh là ok)

bơm bài, cham.

20. T_r_a_n_P_h_a_n

T_r_a_n_P_h_a_n Lý trưởng

___pass___ thích điều này.