Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra 2 người này nhưng chưa thấy có dấu hiệu bơm bài. Chỉ có ván bài của bạn là duy nhất thấy có "mùi". Nhưng phân tích ra thì sẽ thấy: bàn chơi cài đặt "không ù dưới 4đ". Khi nhà congbn ăn cây 2 văn thì què 8s và chichi -> bắt buộc phải đánh 1 trong 2 và congbn đánh cây 8s trước (lúc này nhà congbn mới có 4 chắn) -> vòng sau lên cây 3 văn phải ăn để đủ chắn và lúc này què 3 vạn, chichi. Nếu là người có kinh nghiệm thì sẽ đánh cây 3 vạn đi (do nhà này tham tôm nên để lạ) và chờ chichi do cả 2 nước đều bạch thủ, nhưng nhà này chọn cây 3 vạn do nhà CONGTYtapdoan6 đánh 3s bạn ko ăn (xác xuất chờ 3 sẽ cao).
    Rất cảm ơn bạn đã báo cáo. Mình sẽ theo dõi thêm 2 người này để có kết luận thật chính xác bạn nhé.
    bom.
    ChanPro2015.4.20.15.46.48.

Chỉnh sửa lần cuối: 20/4/15
  2. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

3. Chỉnh sửa lần cuối: 20/4/15
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, em đã kiểm tra 2 nick này đúng là 2 nick bơm bài. Họ thường xuyên đổi chỗ tay trên tay dưới để bơm bài cho nhau.
    2 nick thanhtamcamdo thanhdat1501 đã bị khóa vĩnh viễn vì hành vi bơm bài. Sân Đình xin tặng anh 150M Bảo vì đã báo cáo bơm bài đúng.
    bom.
    bom2.
    bom3.
    bom4.
    bom5.

DẾ MÈN 80Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Em biết không , ngay sau khi 2 bạn này vào phòng anh đã gọi ngay cho em để nói là 2 bạn này bơm bài . lúc trưa nay anh đã dạo các bàn và đã thấy cặp đôi này rồi .
    Anh vào mới chia bài , còn khi anh thoát ra thì không chia bài :)):)):)) . trưa nay anh bận nên không túm được .

Dạo này kinh tế khó khăn nên anh toàn đi dạo các bàn để ngó nghiêng .

Mịa bơm trường mẫu giáo, thả con 9 Rô rất lộ : https://chanphom.com/replay?l=l2nn3zs7_fgb

p/s : Vas83 à , 2 bạn này ít bảo quá nên anh không kịp gọi cho chú .

mãiyêuanh_CDNguyenhoavinh thích điều này.
  6. acquy_61

acquy_61 Dân đen

cac mod xem ho em 2 chu chuphung111,minaminam nay ho em nhe. em chi chup dc anh bang chuc nang cua may thoi nen cac bac thong cam Screenshot_2015-04-21-13-33-21-1.

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, Sân Đình đã kiểm tra nhưng đây không phải là 2 nick bơm bài bạn nhé

8. acquy_61

acquy_61 Dân đen

emthay ho u sao lai ko u. chac la bom co nghe.u nggay so lo

9.  

Các tệp đính kèm:

10. mod xem lai hô em cai,
    sao lại phá còn 9 cơ ra trong khi đó rất nhiều con rắn

Các tệp đính kèm:

11. mod xem lai hô em cai,
    sao lại phá còn 9 cơ ra trong khi đó rất nhiều con rắn

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra kỹ rồi. Đây không phải là nick bơm bài bạn nhé. Nếu là bạn? bạn không đánh cây 9 cơ thì chắc bạn sẽ đánh Q cơ để chạy bớt điểm?

13. TCSK TDH

TCSK TDH Chánh tổng

Cặp đôi hoàn cảnh" daovanquynh150281 & ù và bắt gà rất ít khi múa cặp với nhau và mỗi lần múa là toàn múa chỗ kín ít người qua lại nhưng vẫn bị bắt thông qua báo cáo của @chu hoàng quân + nghiệp vụ điều tra của các mod.
    Oánh chậm, oánh kín nhưng vẫn còn thô thiển lắm:
    https://chanphom.com/replay?l=l1nn6sxj_fix
    https://chanphom.com/replay?l=l1nn1yck_flu
    https://chanphom.com/replay?l=l1nn1ygr_flu

Xin tặng bác @chu hoàng quân 100M.

lythuong00, HàNộiMùaThuVàngCủ khoai lang thích điều này.
  14. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Đúng như Mod nói , thô thiển và lộ liễu quá.

Ới Giời Ơilythuong00 thích điều này.
  15. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

chỉ tiếc là cược 300k cũng ngồi bơm vá. hic hic

Ới Giời Ơi thích điều này.
  16. cokogiumatdungtim

cokogiumatdungtim Học chơi

cac mod và các bạn cùng xem và kiem tra cho em van nay` voi nhe' . va kiem tra 2 nich nay` co' nhieu diem khả nghi tới 99% luôn .
    0" class="" style="box-sizing: border-box; border-spacing: 0px; border-collapse: collapse; border: 0px; width: 746px; color: rgb(51, 51, 51); font-family: 'Helvetica Neue', Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px; line-height: 19.999979019165px; background-color: rgb(255, 255, 255);">
    23/04/15 12:26 Sân Đình/Bàn 9, cược 1000000. minhty2012, cokogiumatdungtim, tyhanoi. minhty2012 ù [Chì Bạch thủ Chi Lèo]
    choi u xuong trên tay co chắn 7 văn bai` 4 chắn rui ma` dánh 3 sách di . vòng sau ăn 6 vạn ko đi` nha` duoi 6 sách ma` đánh 7 sách để nha` duoi đc cham đủ 5 chắn chờ chi thế mơi sành điệu .trong khi đó 6sách hết 3 rui mà vẫn để bạch thủ .

bom. bommm. bommm.

17. cokogiumatdungtim

cokogiumatdungtim Học chơi

thấy nghi ngờ từ đầu rui lên minh rình ngay .hết van đi ra ngoài` roi lại tro về bàn đó thì thấy 2 bác đang chuyển tiên cho nhau .hhihihi bắt sống 2 e việt công. ai gặp 2 em nay` thi cẩn thận nhe' ((((( minhty2012 va`tyhanoi )))))))))))))))) ... nghe tên đã co van de rui

18. TCSK TDH

TCSK TDH Chánh tổng

E tìm mãi mới đc đấy, nhiều ván họ oánh kín lắm. Nhưng thấy nghi nghi vì oánh chậm và nhìn bài nhau. Nhiều ván chờ ù sáng lắm, nhìn đc bài nhau mà :)):)):))
    Mình oánh tính lòi cả mắt mới ra cây sáng trong khi nhìn thấy 19 cây bài của bạn thì oánh đấm gì :-&:-&:-&

Binh Đoàn ChémHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này chuẩn là 2 nick bơm bài rồi. Em đã khóa tài khoản vĩnh viễn với 2 nick trên và tặng lại cho anh 100 triệu Bảo vì đã phát hiện cặp đôi này nhé.

Binh Đoàn Chém thích điều này.
  20. 1 Đêm Buồn

1 Đêm Buồn Lý trưởng

Nhờ Mod và mọi người xem hộ ván này với ! Nick " nào thì lại " có chắn 3 thằng 8 đánh 8 tép bơm cho nick " an246 " có 9 tép 10 tép lộ quá. :))
    https://chanphom.com/replay?l=l2nni44p_ffm

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 28/4/15
    lythuong00 thích điều này.