Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. ky niêm 1101

ky niêm 1101 Dân đen

:x:x:x:x thanks MOD

2. https://chanphom.com/replay?l=l2nmnlxm_fg8
    Mod xem hộ mình PhomPro2015.4.12.1.1.22. 2 nick này xem thế nào nhé, tất nhiên 1 2 ván thì không nói được điều gì, nhưng em vẫn thấy ấm ức
    Bài vậy tại sao 9 cơ không đánh, cơ hội đợi ù có 2 cửa 6 và 7 cơ, đánh 6 cơ đi thì cơ hội còn ù chỉ còn 1 cơ hội là bắt buộc đợi 7 cơ.
    Tất nhiên bài vậy đánh 6 nào thì bên kia cũng ù, nếu bảo đánh 6 cơ để câu 7 cơ vì mình đánh 10 cơ ko ăn được thì cũng có lý.
    Nhưng nói chung Mod cứ xem giúp mình để mình đỡ ấm ức. Tks

Các tệp đính kèm:

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra toàn bộ log các ván bài mà 2 người này chơi cùng với nhau và chơi cùng với bạn. Chỉ có ván bài này là nhà anhbeo669955 đánh ẩu nhất. Bạn cũng nhận thấy qua 1, 2 ván bài thì chưa vội kết luận và đặc biệt qua biện pháp kỹ thuật thì Sân Đình cũng chưa thấy 2 nhà này có dấu hiệu bơm bài rõ ràng. Mình sẽ đưa 2 người này vào danh sách theo dõi để theo dõi thêm. Cảm ơn bạn đã báo cáo. Bạn yên tâm là Sân Đình sẽ theo dõi kỹ các trường hợp có nghi vấn để kết luận 1 cách chính xác nhất. Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  4. 1 Đêm Buồn

1 Đêm Buồn Lý trưởng

Các tệp đính kèm:

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra thì thấy đây đúng là 2 nick bơm bài. Tuy nhiên, do bạn báo cáo quá muộn nên các nick trên đã chơi hết số Bảo mà họ có. Sân Đình đã khóa vĩnh viễn 2 nick bơm bài nêu trên và xin tặng bạn 10M Bảo. Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.
    Bơm1.
    bơm2.

nammt333, nick75HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. Binh Đoàn Chém

Binh Đoàn Chém Lý trưởng

Nhờ các bạn Mod kiểm tra cho Binh Đoàn Chém 2 Nick này 0963035555 và dinh ton d18.

PhomPro2015.4.15.11.2.0.

Chỉnh sửa lần cuối: 15/4/15
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh, cảm ơn anh đã báo cáo. Nhưng bằng chứng như thế này là không rõ ràng. Tuy nhiên, em cũng đã kiểm tra và chưa phát hiện dấu hiệu bơm bài cụ thể của 2 nhà này. Với lại, em cũng chơi trong bàn này để theo dõi mà :)

Binh Đoàn Chém thích điều này.
  8. Binh Đoàn Chém

Binh Đoàn Chém Lý trưởng

2 bạn này bơm bảo cho nhau , sau đó vào 1 phòng ngồi cùng bàn với nhau . bơm ván bài con 8 lúc 10g 59 lộ thế còn gì

9. Mod01

Mod01 Administrator

Anh chụp ảnh hoặc đưa log các vấn đề lên đây để em kiểm tra nhé. Còn em kiểm tra thì đây là ván bài lúc 10h59' phút mà anh nói đây ạ:
    https://chanphom.com/replay?l=l2nmtxqc_fg3
    Cây 8 cơ nhà 0963035555 đánh ngay từ đầu, cái này thì chưa nói lên được điều gì anh nhé.

lythuong00 thích điều này.
  10. phamhao80

phamhao80 Dân đen

Nhờ mod kiểm tra giúp
    2 nick vuichoi969 va anhcoi1233!

Các tệp đính kèm:

11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn, mình đã kiểm tra nhưng không thấy có dấu hiệu bơm bài giữa 2 người này.

12. ĐỨC LÂM 2004

ĐỨC LÂM 2004 Học chơi

Quen chơi bằng tiền thưởng của Mod rồi lên giừ nhìn ai chơi cũng nghĩ bơm bài:@)[-X

13. thợ vét máng

thợ vét máng Học chơi

Ko ủng hộ bơm bài nhưng tôi thấy thằng Phạm Hảo này là sút cho tung đít

phamhao80 thích điều này.
  14. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

=))=))=))=))=))=))=))

15. lythuong00

lythuong00 Chánh tổng

Ván này em cũng không nhìn thấy vấn đề gì cả

16. Nguyenhoavinh

Nguyenhoavinh Chánh tổng

truong hop nay mk cung xem lai va chang thay co bieu hien gi la bom bai ca ban oi?

17. Mod01

Mod01 Administrator

18. danghaiha

danghaiha Lý trưởng

Các Thánh xem giúp em ván này cái .. em Bán 10kg gạo cày mãi đc 10M gặp 2 thánh này Bịp em . Các Thánh các Mod vào xem giúp em có phải cho em ăn Thịt Con Lừa ko nhé

https://chanphom.com/replay?l=l1nn3ke0_ffm

19. danghaiha

danghaiha Lý trưởng