[Gặp mặt] Bang hội búa tạ off nát rượu

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi Át R0, 1/1/15.

1. hãy nói yêu anh

hãy nói yêu anh Chánh tổng

Mời tiến sĩ vipmap vs tiên sĩ laongoadong9999 vào nhận hàng
    Trân đấu giưa cặp tềnh yêu vs búa nát **==**==**==
    1475344103689.

2. Hãy nói yêu e

Hãy nói yêu e Chánh tổng

Là do "2 thầy dìu dắt" chúng mình mới được vậy đấy tềnh yêu ạ :D
    Giáo án "Malai" nghe có vẻ " chuẩn" rùi thầy @vipmap@LaoNgoaDong9999:D
    Thank "2 thầy đã dìu dắt",nhường nhịn chúng e;;)

khánhblue, thuongpro_gamethu, Bạch Hổ2 others thích điều này.
  3. vipmap

vipmap Chánh tổng

Ờ nói như e a thấy còn mát lòng hả dạ :)):)):)).Bọn e may mắn mới đc học giáo án Malaysia đấy chứ a Tào và c Nát mới có giáo án TH Cơ sở đã ko chịu đc rồi :))

khánhblue, Bạch Hổ, thanhhuong2511895 others thích điều này.
  4. vipmap

vipmap Chánh tổng

Cặp chú tiếp thu cũng nhanh đấy ko bõ công đêm ko ngủ ngồi viết giáo án cho chú.Còn nếu thích có bằng tiến sĩ khóa đầu như a chú cứ ôn luyện mà giáo án a đưa ý :))

5. hãy nói yêu anh

Thôi tôi ạ hai ông tướng :)):)) đấy là tôi còn chưa đánh đấy mới ngồi xem cho vui thôi đấy tôi mà nện hết tay ko biết bây jiơ hai tiến sĩ đang ở đâu rồi có khi phải ở bắc cực >:)>:)>:)

6. Hãy nói yêu e

Hãy nói yêu e Chánh tổng

Thầy giỏi mới có trò hay;;);;);;)
    Dưng mà thầy ơi e rằng món SỐ HỌC phải để tềnh yêu e @hãy nói yêu anh phụ đạo thêm nhóe thầy:)):)):))

thuongpro_gamethu, Bạch Hổ, maudodenhp2 others thích điều này.
  7. vipmap

vipmap Chánh tổng

Ui món số học a ngày xưa giỏi lắm nhưng dnay già,mắt kém nên viết nhầm thôi:))

khánhblue, Bạch Hổ, thanhhuong2511894 others thích điều này.
  8. Dấu_Ấn29

Dấu_Ấn29 Chánh tổng

Nhậu đi !
    Cả đời dọn nhậu cho Chồng !
    Hôm nay sả láng vượt rào một phen ...
    Chị Em nhậu sỉn mới thôi .
    Tới khi cho chó ( ăn chè ) mới ngưng .
    Để cho Chồng dọn một lần .
    Phục vụ ( Thằng sỉn ) cục thân thế nào ...?

9. hãy nói yêu anh

Hai ông tiến sĩ lai đi thật xa:)):))**==**==**==**== 1476031233912. 1476031233912.

10. hãy nói yêu anh

Mỗi ván ù to là đội bạn zinh choảng nhau nên e sợ ko zam ù đành ngậm ngùi vây ko mất hòa khí8-X8-X8-X8-X
    1476204887282.

11. vipmap

vipmap Chánh tổng

Kakakaka mịa nói điêu có sổ hưu nhưng dù sao post kết quả lên cũng hoan nghênh.=))=))=))

12. hãy nói yêu anh

Mày ko biết đâu từ đầu cặp ty của t cứ ù trên 10 đ là đội bạn zinh oánh nhau thắng thì cũng vui đấy nhưng thắng rồi đội bạn tan cửa nát nhà t ko thích
    Mà mày chả thấy t ù quả 8 đỏ đội ban zôi nhau tý bỏ trận còn ji mày thấy thế có zam ù to nữa ko t thì t chịu thua còn hơn ... chứ t chơi từ bắc vào nam có thua bâo jiơ đâu:)):)):))

13. LaoNgoaDong9999

LaoNgoaDong9999 Chánh tổng

:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<

14. thuongpro_gamethu

thuongpro_gamethu Chánh tổng

- trước tiên xin chân thành xin lỗi tất cả các anh chị em hội búa tạ & nas.
    - sau 1 thời gian dài được gắn bó với tất cả ace trong hội là niềm hạnh phúc vô bờ đối với tôi nhưng vì bữa tiệc nào cũng sẽ tàn,cuộc vui nào cũng sẽ qua & cũng có hồi kết thúc.
    - vì bận rộn cuộc sống gia đình & và những lý do riêng ko tiện nói ở đây nên mong ace hiểu và Thông cảm & sau 1 thời gian gắn bó với ace tôi đã có nhiều những kỷ niệm vui,buồn tôi sẽ cất giữ nó và sẽ ko bao giờ quên.
    - giờ đây tôi cảm thấy mình không còn đủ thời gian & điều kiện để tham gia hoạt động cùng với tất cả ace nữa,mong rằng ace hiểu & Thông cảm nhé vì sau hôm nay tôi xin phép được rút lui khỏi hội vì cảm thấy mình không còn đủ năng nực và xứng đáng với ace trong hội búa tạ of nass nữa. Còn trong thời gian qua tôi có gì chưa tốt hay không phải mong ace bỏ qua. Xin cảm ơn tất cả ace trong thời gian qua đã yêu mến và giúp đỡ tôi rất nhiều....!
    -p/s những ân tình của ace tôi xin được giữ lại trong lòng coi như là những kỷ niệm đẹp trong cuộc đời mình.....! Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả ace,chúc tất cả ace sức khỏe,hạnh phúc và thành công.....!

Chỉnh sửa lần cuối: 21/10/16
    khánhblue, HàNộiMùaThuVàng, SON_NET_BN6 others thích điều này.
  15. daigia0201

daigia0201 Chánh tổng

Anh em vẫn chưa biết anh xin za vì lý do ji nhưng dù là vì cái ji ( anh đã ko muốn nói chắc cũng có lý ziêng ) ace vẫn luôn tôn trọng quyết định của anh
    E xin phép đc thay mặt ace trong hội đc cảm ơn vì tất cả những sự nhiệt tình và cố gắng của anh với hội
    Hội búa nát lúc nào cũng mở cửa chờ anh quay lại khi anh đã thu xếp song công viêc cá nhân và còn dành tình cảm cho hội
    Xin chúc anh và gia đình thật nhiều sức khỏe và gập nhiều may mắn .....>:D<>:D<>:D<

Chỉnh sửa lần cuối: 13/10/16
  16. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

trước tình hình diễn biến phức tạp của cơn bão số 7, đề nghị ACE bang nát nhốt chú páo này vào =))=))=)) ChanPro2016.10.18.22.2.52.

khánhblue, thuongpro_gamethuLaoNgoaDong9999 thích điều này.
  17. haoh7640

haoh7640 Tiêu Dao Hội

nói phét ko nguong mồm ah daigia thua lại đổ cho đội bạn nói nhau

thuongpro_gamethu thích điều này.
  18. haoh7640

haoh7640 Tiêu Dao Hội

xấu hổ quá nói cho đỡ ngượng ý mà

thuongpro_gamethu thích điều này.
  19. ANH HYE

ANH HYE Chắn hội LÈO TÔM

nữa đây!=))=))=))

thuongpro_gamethu, LaoNgoaDong9999hamsay68 thích điều này.
  20. vipmap

vipmap Chánh tổng

Tuy nhiều báo và cả ù láo nhưng trận đấu này hay vì tính căng thẳng,tình cảm và ý nghĩa thiết thực.Lúc đầu đã nói là e chém tý nữa là có páo thế mà lại nhiều :)):)):))

thanhhuong251189, LaoNgoaDong9999ANH HYE thích điều này.