[Sự kiện] Kêu gọi ủng hộ cho giải đấu Nữ Chắn Vương Sân Đình 2023.

Thảo luận trong 'Mõ làng' bắt đầu bởi Mod22, 11/10/23.

1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Banner-2023.

:x Là 1 sự kiện, giải đấu quen thuộc hằng năm để kỉ niệm và vinh danh người con gái Việt Nam. Cứ mỗi dịp 20/10 chuẩn bị đến là các anh zai lại đồng hành cùng BQT rộn ràng tổ chức 1 giải đấu cho các chị em của chúng ta. Một giải đấu hoành tráng và cực kỳ hấp dẫn mang tên Nữ Chắn Vương Sân Đình.

:x Ngoài phần thưởng giải đấu cố định đã được thông báo. Như mọi năm, các chị em còn nhận thêm một phần quà đó là số Bảo được các anh em và người chơi game Sân Đình cùng chung tay ủng hộ cho giải. Cụ thể số Bảo đó được sử dụng như sau:

1️⃣ Các Nữ Vương góp mặt trong trận Chung kết sẽ được nhận thêm 1 phần quà đặc biệt là 50% từ tổng quỹ Bảo do các đấng mày râu trong cộng đồng Chắn Sân Đình ủng hộ.

2️⃣ Phần thưởng sẽ được chia đều theo tỷ lệ 4-3-2-1 theo vị trí về đích của trận Chung Kết và 50 % còn lại sẽ dành cho toàn bộ các chị em phụ nữ đã xác thực thông tin với BTC trong các năm trước đây.

:x Tôi tin rằng đây sẽ là một món quà tinh thần đầy nóng bỏng của các đấng mày râu chúng ta dành đến cho tất cả các chị em đang sinh hoạt trên cộng đồng Chắn Sân Đình nhân dịp ngày lễ đặc biệt 20-10 năm nay.

:x Món quà càng lớn thì là động lực quyết tâm giúp các chị em càng to, cống hiến cho các anh và những khán giả hâm mộ những trận đánh nảy lửa nhất, hấp dẫn nhất.

:-bd Các anh zai của em! Hãy cùng thể hiện tấm lòng của quý vị, của các anh dành cho các chị em của chúng ta về id 2010 - nick Nữ Chắn Vương nhé ạ.

:x BTC sẽ tiếp nhận quỹ ủng hộ dành cho các chị em đến hết ngày 19/10/2023.
    Số Bảo nhận được từ sự ủng hộ của mọi người sẽ được gửi tới các chị em đã có tên trong danh sách xác nhận và tham gia đấu giải.

:x Tất cả sự ủng hộ của mọi người sẽ được tổng hợp và vinh danh trong các bài viết.

:x Thay mặt các chị em, Mod22 xin trân trọng cảm ơn.

Hải Yến HPTrungrau41874 thích điều này.
  2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

[​IMG] Lời cảm ơn!

[​IMG] Thay mặt Ban tổ chức (BTC) giải đấu Nữ Chắn Vương (NCV) Sân Đình 2023, xin trân trọng cảm ơn sự ủng hộ mà các anh em dành cho quỹ Bảo quà tặng của các chị em tham gia giải đấu NCV năm nay.

[​IMG] Tính đến 10h sáng ngày 17/10/2023, quỹ Bảo quà tặng mà các anh em tặng cho chị em đã đạt con số 7.388.000.000 (Bảy tỷ ba trăm tám mươi tám triệu) Bảo. Đây sẽ là món quà vô cùng ý nghĩa dành tặng cho các chị em trong dịp lễ 20-10 tới đây.

[​IMG] Như các năm trước và như bài viết đã công bố của giải năm nay, quỹ Bảo quà tặng được sử dụng như sau:

[​IMG] 50% quỹ Bảo sẽ được trích ra ngay để tặng cho tất cả các chị em là Nữ Chắn Thủ đang tham gia sinh hoạt trên cộng đồng Chắn Sân Đình, đã được Ban Quản Trị xác thực thông tin.
    [​IMG] 50% quỹ Bảo còn lại sẽ để dành cho trận chung kết và tặng cho 4 người tham gia thi đấu với tỷ lệ là 4-3-2-1.

[​IMG] Thay mặt các anh em, chúc các chị em có 1 mùa giải Nữ Chắn Vương 2023 thành công, thi đấu đạt kết quả tốt và có một ngày lễ 20-10 trần ngập niềm vui và hạnh phúc.

Trân trọng!

ChanPro2023.10.17.10.19.43.WEB.

danh-sach-ung-ho.