chào ban quản trị sân đình

Thảo luận trong 'Hoạt động ngoại tuyến' bắt đầu bởi chanvagai123, 5/3/16.

Các thẻ:
  1. chanvagai123

chanvagai123 Chắn thú chơi tao nhã của người quân tử

lâu quá không chơi vì do điều kiện nay có điều này là muốn lập một chắn hội bên sân đình xin ý kiến của BQT sân đình.
    chào thân ái cảm ơn BQT!

Trì Bạch thủ Chimod08 thích điều này.
  2. baba1102

baba1102 Dân đen

ChanPro2016.3.1.18.52.55. ChanPro2016.3.1.18.52.55. ChanPro2016.3.1.18.52.55.

Các tệp đính kèm:

3. baba1102

baba1102 Dân đen

tranh giải sự kiện cước ù to nhất tuần nhé mold

4. chanvagai123

chào ban quản trị không thấy các bạn trả lời gì nhể? được hay không các bạn cũng cho cái ý kiến hay là đang họp để xem xét vậy nhể? :-w

5. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Các Chắn hội của Sandinh là các cộng đồng của những người chơi game thật, có tổ chức, thường xuyên chơi game sandinh ( Tùy theo đặc thù của từng Chắn hội để thành lập, VD như vùng miền địa lý,cùng sở thích hoặc có bản sắc phong cách riêng.. vv.. để thành lập)

Muốn thành lập một chắn hội mới, Cộng đồng người chơi game đó phải được đông đảo member sandinh công nhận, các chắn hội chính thống thành lập trước của sandinh công nhận, Cộng đồng đó phải có những hạt nhân uy tín tâm huyết, xây dựng được một chắn hội có tổ chức, có định hướng qui chế rõ ràng để phát triển thành một thương hiệu , tồn tại lâu dài bền vững, gắn bó với game sandinh. Nếu đạt được các tiêu chí trên BQT sandinh sẵn sàng ủng hộ và giúp đỡ các Bạn thành lập chắn hội mới nhé.

BQT Sân Đinh hoan nghênh và hoàn toàn ủng hộ nếu như đó là nhu cầu tất yếu của menber Sandinh.
    Xin cảm ơn bạn.

Last edited by a moderator: 8/3/16
  6. chanvagai123

xin cảm ơn BQT sandinh.
    bản thân tôi chơi chắn sandinh từ khi còn test thử đến ngày nay khi lập nhóm sẽ có nhiều khó khăn và vất vả nhưng vì muốn làm một cái gì đó gắn kết a e cả nước lại nên xin lập nhóm tôi có một và ý kiến sau BQT sân đình cho ý kiến.
    tên nhóm là: chắn hội Bắc Trung Nam
    sẽ chấp hành đầy đủ quy định của sân đình muốn tất cả nhưng ai đam mê chắn từ bắc vào nam sẽ tham gia nhóm giúp nhóm phát truyển tạo thành một cộng đồng chắn vui vẻ nhất. trên tình thần phát truyển và duy trì môn chắn này.
    nói thì khó cái gì ban đầu cũng khó nhưng nếu dc thành lập tôi nghĩ sẽ có nhiều a e ủng hộ nhóm tin một ngày nhóm sẽ trở thành nhóm phát triển trên sân đình.
    mong a e chắn thủ ủng hộ nếu nhóm dc thành lập.
    còn quyết định là do BQT sân dinh.
    xin chân thành cảm ơn BQT sân đình

Trì Bạch thủ Chi thích điều này.
  7. chanvagai123

có bao nhiêu chắn thủ cả nước đồng ý thành lập nhóm chắn hội Bắc Trung Nam cho ý kiến với ạ cảm ơn a chị e chắn thủ,

Tào TháoTrì Bạch thủ Chi thích điều này.
  8. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Tôi chẳng biết bạn có chém gió hay không. Nhưng thấy bạn cũng thuộc loại lão làng.. Nên có đôi lời với bạn thế này :
    - Bạn thiếu quá nhiều yếu tố để thành lập một bang hội. Tên tuổi, uy tín, mối quan hệ, người ủng hộ...
    - Phương trâm hoạt động , cương lĩnh hội rất chung chung. Một là theo địa lý ví như Hà Nội, Kinh Bắc, Hải Phòng . Hai là chung quan điểm như Lèo Tôm...
    - Đang có rất nhiều hội có ý định thành lập như : CLB ù Suông, Hội Nam Định, Hội Hải Dương... Bạn định thành lập hội không biết đã bao giờ trao đổi với các ace ở đấy ?

Chắn_Tiểu học, mod09, chanvagai1232 others thích điều này.
  9. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Hi anh em
    @chanvagai123 là một trong những chắn thủ chơi game sandinh từ rất lâu, buổi offnile đầu tiên của Sân Đình có cả mình và @chanvagai123 tham gia , rất tiếc một thời gian dài
    chanvagai123 không chơi game sandinh, ít tham gia ngoại khóa cùng anh em lên ít nguoi biết đến , @chanvagai123 choi chắn bên game thập thành cũng rất nổi tiếng hiện là là hội trưởng của CLB Chắn thủ Chơi đẹp bên game thập thành.
    Hy vọng anh em bên Thập Thành sang sandinh chơi chắn, vui chơi ở sandinh sẽ sớm hòa nhập vui chơi thân thiện cùng ae sandinh. AE Chắn thủ sandinh luôn nối vòng tay lớn với tất cả mọi người.
    Các buổi giao lưu offline ngoại tuyến của game sandinh mời mọi người cùng tham gia nhé để giao lưu làm quen,
    Chúc tất cả mọi người vui vẻ cùng game sandinh.

10. chanvagai123

chào tào tháo.
    đầy tiên chanvagai123 xin cảm ơn những đóng góp và ý kiến của bạn.
    như bạn nói thì tớ không có tên tuổi, không có uy tín,mối quan hệ,người ủng hộ là hoàn toàn đúng ạ. tớ chỉ có xin ý kiến sau. tên chanvagai123 số ID là 1458 tham gia 15/11/2011, từ khi test thử tớ đã chơi, còn uy tin tớ chưa nợ ai chưa bùng của ai cái gì không biết có uy tín không,quan hệ tớ thảo dân không quan hệ được với quan chức nhưng tớ là người gặp đội ngũ mod đầu tiên của sân đình và chủ tịch trang mạng này. người ủng hộ tớ không có ai ủng hộ ngoài trừ những chắn thủ chơi đẹp muốn kết bạn giao lưu trên sân đình ủng hộ tớ thôi ạ.
    tớ thành lập hội khi nào tớ chỉ nói ý mình vậy và xin ý kiến ủng hộ anh e san đình .bên thaapthanh bạn nên nhớ tớ cũng cực có uy tín khi nhóm chỉ ra sau thanthien cua thapthanh nhe.
    cảm ơn bạn những đóng góp chúc bạn và chắn hội lèo tôm ngày càng phát triển nhé,
    chào thân ái mong nhận dc thêm ý kiến đóng góp của bạn ạ?

Chắn_Tiểu học, KuBin LoveTào Tháo thích điều này.
  11. chanvagai123

cảm ơn anh khoai e thì có gì đâu mà những người cũ khi xó sân đình đã vắng bóng chỉ còn ít người biết về chanvagai123 năm xưa thôi a ạ.
    e chỉ cần a e unge hộ là lập nhóm với mục đích là muốn giao lưu với mọi người trên toàn đất nước hình chữ S này thôi.

Chắn_Tiểu học, KuBin LoveTào Tháo thích điều này.
  12. Tào Tháo

Tào Tháo Đại Gian Thần

Hi chào người anh em !

Nếu bạn nói bạn chơi từ thời test thử, có thể anh em mình đã ngồi cùng nhau. Mình nhớ không nhầm , mỗi lần vào chơi thử được tặng 200k bảo. 200k bảo lúc đấy cũng to lắm rồi. Ngoài ra còn treo thưởng rất cao cho những người phát hiện lỗi nữa...
    Sao mình không biết bạn là lão làng chứ. Có điều quá lâu rồi bạn không sinh hoạt cùng anh em. Diễn đàn ngày ấy cũng chưa sôi nổi như bây giờ... Bạn đăng đàn, xin thành lập chắn hội, sau 30p mình đã đọc. Sau đó 2,3 ngày thấy anh Khoai trả lời mình lại vào nhưng bạn có thấy có ai thích, ai tham gia, ai thảo luận gì không ngoài mình và anh Khoai ?
    Đó là vấn đề tên tuổi, uy tín, mối quan hệ mà mình nói.
    Còn về mục đích, cương lĩnh hội .. phạm trù bạn đưa ra quá rộng và rất chung chung. Không có gì đặc sắc. Mình nhắc đến những chắn hội đang manh nha thành lập như : CLB ù Suông, hội Hải Dương, hội Nam Định cũng là cách gợi ý chân thành đấy.
    Gây dựng lại tên tuổi, chứng minh mình là chắn thủ chơi đẹp. Giữ được cái tâm với thú chơi tao nhã của cha ông, mình tin bạn sẽ làm được.
    Chúc bạn sớm thành công !

Chắn_Tiểu học, chanvagai123mod09 thích điều này.
  13. chanvagai123

cảm ơn tào tháo nhé với ID như thế thì cũng chơi cũng lúc đó mỗi lần hết dc 50k bảo thôi bạn và bàn cucocj chỉ mình mới cược dc 10m là nhờ deve cược hộ.
    mình thành lập nhóm có thành hay k k quan trọng lắm vì chỉ là vui thôi tào tháo ạ?
    thực ra là tìm xem có còn ai ngày xưa chơi không thôi xem ai xưa còn nhìn nich sẽ nhận ra mình nhưng tiếc rằng ID nhỏ ngày xưa đã nghỉ hết rồi ngoài anh khoai ra chưa gặp lại ai ngày xưa ngoài biết thêm tào tháo?

Tào TháoChắn_Tiểu học thích điều này.
  14. chanvagai123

xin thông báo thành lập chắn hội Bắc Trung nam ai vào chắn hội có bài trong vòng 1 tháng chanvagai xin tặng người đó 50.000.000 sau khi kết thúc một thắng tính từ ngày mồng 8/3 đến 8/4 ai vào thì xin cho địa chỉ tên nich sau này theo dõi chanvagai123 còn gủi bảo cho các bạn nhé.
    chào thân ái mông a e không vì quan mà vì vui vẻ tham gia nhé còn ai ngày nào cũng có bài viết đủ một tháng tặng 50.000.000 bao nhé.>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<:)]:)]:)]:)]:)]:)]:)]:)]:)]=D>=D>=D>=D>=D>=D>=((=((=((=((

Chắn_Tiểu học thích điều này.
  15. E thấy nguyện vọng mong muốn của a là thành lập một chắn hội BTN với mong muốn mọi chắn thủ trên khắp cả nước cùng chơi trên sân đình tham gia.cũng có rất nhiều ace muốn tham gia vào chắn hội mà có khi họ là chắn thủ lâu năm ở sđ hoặc cũng có thể họ chỉ vừa tham gia vào sân đình ko quen biết ai . Vậy lên a cứ đăng đàn làm từng bước để đủ chứng minh có một chắn hội mới ra đời hội đủ mọi yếu tố cần và có của sân đình . Chúc a sớm thành công .

Tào Tháo, chanvagai123Chắn_Tiểu học thích điều này.
  16. chanvagai123

cảm ơn chuthihonglieu rất nhiều mong rằng sẽ có một bang hội có đủ các thành viên từ bắc vào nam
    chân thành cảm ơn em!

Tào Tháo thích điều này.
  17. chanvagai123

số bảo chanvagai123 đang có xin gửi 1 tỷ bảo tạm thời để tặng cho những bạn vào nhóm chắn hội Bắc Trung Nam như bài viết chanvagai123 đã nói,
    p/s không mang tính khoe trương cả nhà nhé

Các tệp đính kèm:

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  18. chanvagai123

không sao e có mà được tặng anh e cùng chơi cũng quý một ngày nên nghĩa một ngày nên tình e ạ.
    trời không cho ai cái gì và lấy của ai cái gì đâu nếu họ có mà vì vụ lợi lại bị a e khác ăn mất bảo đó ngay thôi mà.8-}8-}8-}8-}

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  19. Chúc a sớm thành công .

20. chanvagai123